Jakunkuna na kyauta na kayan alatu na al'ada
Sunan samfur | Jakar takarda kyauta/jakar takarda siyayya |
Kayan abu | Rubutun Takarda/Takardar fasaha/Takarda sana'a/Takarda ta musamman+ Igiya + Ribbon kunnen doki |
Girma | DUK girman al'ada / tare da siffar taga ect |
Kauri | 180gsm/210gsm/230gsm/250gsm/280gsm/300gsm takarda |
Launi | Buga al'ada kowane launi pantone.Buga Gravure / bugu na allo/tambarin zinari |
MOQ | 100 inji mai kwakwalwa / 500 inji mai kwakwalwa / 1000 inji mai kwakwalwa |
Kudin samfurin | Samfurori a hannun jari kyauta ne |
Lokacin jagora | 7-15 kwanakin aiki |
Tsarin Samfur | Buga / yin jaka |
Aikace-aikace | Siyayya/Aure/Kyauta/rakukuwa |
Amfani | Ƙarfi, abokantaka, alatu |
Bayanan Samfura
Buhunan takarda kyauta/Bayan siyayya da Jakunkunan takarda Bayanin samfur:
Muna da takarda iri sama da 100 don ku zaɓi.Kamar yadda takarda mai rufi, Takardun fasaha, Takardun sana'a, takarda na musamman da sauransu.
Hakanan muna da kauri daban-daban na takarda don zaɓinku,180gsm, 210gsm, 230gsm, 250gsm, 280gsm, 300gsm.
Kayayyakin Marufi suna tara kewayon Kyauta da Jakunkuna masu ɗauka waɗanda ke cikin kewayon salo da girma waɗanda suka dace don Tallan Kasuwanci ko Kundin Kyauta.muna da ƙayyadaddun bayanai da yawa don ku zaɓi.
MOQ shine 100pcs kawai don girman ɗaya kuma zamu iya tsara tambarin ku akan shi.Za mu iya yin bugu na Gravure, bugu na allo, bugu na CMKY ko tambarin zinare don tambarin ku.
Aikace-aikace
Jakar Takarda Kyau ta Hannu mai ɗorewa, tare da Hannun Ribbon Satin da Bow-Tie.Jakunkuna mai ƙarfi na takarda don kyaututtuka.Ƙarin kwali mai ninki biyu a Rope Handle kuma a gindi yana ba shi ƙarfi sosai.Kowace jaka tana da ƙasa mai siffar rectangular kuma a sauƙaƙe tana tsaye.Nasa ne ya sa aikinku ya fi sauƙi-tun sanya kyaututtuka, abubuwan ban sha'awa ko kayan abinci a cikin jakar tsaye.
Za mu iya siffanta Girman Jaka, Launin Jaka da Launin Ribbon kamar yadda ƙayyadaddun ku.Hakanan zamu iya buga tambarin abokin ciniki gwargwadon buƙatun ku.
Bag Takarda Bag / Siyayya ta takarda / Jakar takarda mai sana'a wacce ta dace da ranar haihuwa, bikin aure, ba da kyauta na kamfani, bukukuwan tunawa, kyautar bikin, shagunan boutique, kantin kayan ado, Tufafi, Takalmi, kasuwanni, Tallace-tallacen Retail da duk lokuta na musamman.Waɗannan ƙananan, matsakaita, manyan ko jakunkuna na jumbo tare da hannaye hanya ce mai ɗorewa ga abokan cinikin ku don ɗaukar sayayyar gida.
Jakunkuna kyauta na al'ada waɗanda ke nuna keɓaɓɓen ƙirar ku shine hanya mafi kyau!Wannan lokacin hutu, ba abokan ciniki wani abu da za su iya amfani da su don ɗaukar kayan sayayya ko kyaututtuka (yayin da har yanzu suna haɓaka alamar ku).Jakunkuna na takarda zaɓi ne mai araha don haɗawa tare da kowane yaƙin neman zaɓe na tallace-tallace, ko wannan alama ce, haɓaka taron kantin sayar da kayayyaki ko na musamman da ƙari.